Công ty cổ phần Dược phẩm Hà Linh

Công ty cổ phần Dược phẩm Hà Linh là nhà phân phối độc quyền các sản phẩm của Kotra pharma (Malaysia) tại Miền Bắc Việt Nam.

 

Office Hours

Mon - Friday,

7:30am - 5pm

Axcel Paracetamol 120mg/5ml

Nhanh chóng hạ sốt, giảm đau nhức thông thường & giảm khó chịu trong các trường hợp sốt sau khi tiêm chủng, cảm lạnh, cúm, đau răng, mọc răng, đau đầu, đau tai, viêm họng

 

Thành phần

Paracetamol 120mg/5ml

Quy cách

Chai 60ml

Nơi Sx

Malaysia

 

ØChỉ Định

Nhanh chóng hạ sốt, giảm đau nhức thông thường & giảm khó chịu trong các trường hợp sốt sau khi tiêm chủng, cảm lạnh, cúm, đau răng, mọc răng, đau đầu, đau tai, viêm họng

Ø Chống Chỉ Định

- Mẫn cảm với thuốc và suy tế bào gan.
- Người thiếu máu nhiều lần, có bệnh tim, phổi, thận hoặc gan. Người thiếu hụt men G6PD

Ø Đề Phòng

- Không dùng kèm thuốc khác có chứa Paracetamol

- Vài trường hợp dị ứng : phát ban ngoài da với hồng ban hoặc mề đay.
- Hiếm khi giảm tiểu cầu.
Rate this item
(0 votes)

Đối tác

 

 

 

 

Hệ thống phân phối

Miền Bắc
Miền Trung
Miền Nam

Sản phẩm

Quick Contact