Công ty cổ phần Dược phẩm Hà Linh

Công ty cổ phần Dược phẩm Hà Linh là nhà phân phối độc quyền các sản phẩm của Kotra pharma (Malaysia) tại Miền Bắc Việt Nam.

 

Office Hours

Mon - Friday,

7:30am - 5pm

Axcel Dexchlorpheniramin Forte

 Các trường hợp dị ứng: cảm mạo, phù mạch, viêm mũi vận mạch, chàm dị ứng, viêm da dị ứng & do tiếp xúc, phản ứng thuốc huyết thanh, côn trùng đốt, chứng ngứa

 

Thành phần

Dexchlorpheniramine  maleate 2mg/5ml

Quy cách

Chai 60ml

Nơi Sx

Malaysia

 

Ø Chỉ Định

 

Các trường hợp dị ứng: cảm mạo, phù mạch, viêm mũi vận mạch, chàm dị ứng, viêm da dị ứng & do tiếp xúc, phản ứng thuốc huyết thanh, côn trùng đốt, chứng ngứa.

 

Ø Chống Chỉ Định

 

Tiền sử mẫn cảm với thuốc kháng histamine

 

Ø Thận Trọng

 

Bệnh nhân glaucom góc hẹp, tiền sử hen phế quản, ưu năng giáp, bệnh tim mạch, phì đại tuyến tiền liệt, lái tàu xe/vận hành máy móc. Phụ nữ có thai/cho con bú, trẻ mới sinh/đẻ non: Không khuyến cáo

 

Ø Tác Dụng Phụ

 

Ngủ gà-ngủ sâu mệt mỏi, hoa mắt chóng mặt, hạ áp, yếu cơ, mất phối hợp. Rối loạn tiêu hóa. …

 

Rate this item
(0 votes)

Đối tác

 

 

 

 

Hệ thống phân phối

Miền Bắc
Miền Trung
Miền Nam

Sản phẩm

Quick Contact